กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Happy Birth Day To จีจี้ canada ทีมงานคนเก่ง กันคร่า (^O^)

08 มกราคม 2553

เป็นวันเกิดของ จีจี้ canada ทีมงานคนเก่งของ  hi5thai ค่ะ

มาร่วมอวยพรวันเกิด มอบความสุขให้กับ จีจี้ กันนะคะ

to ลูกจี้ ในฐานะที่จี้ให้เกียจติพี่ เป็นมี๊ของจี้ แต่มี๊ทำตัวไม่สมกับที่ลูกจี้ให้เกียรติเลย

มันดูเหมือนกับแค่สรรพนามที่เรียกกันทั่วไปเท่านั้น

มี๊ไม่เคยให้คำปรึกษา คำแนะนำแก่ลูกจี้ได้ เวลาลูกจี้เศร้า มี๊ก็ไม่ได้ช่วยปลอบใจ

แต่มี๊ก็ทำได้แค่นี้อ่ะนะ คงไม่ว่ากัน

ในวันนี้เป็นวันเกิดของลูกจี้ มี๊ขอให้ลูกจี้ มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดขอให้ได้ดั่งใจหวัง

ขอให้เรียนเก่งๆ ได้คะแนนดีทุกเทอม

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย

ขอให้หัวใจแข็งแรง มีความรักมาหล่อเลี้ยงทุกวินาที

ขอให้ทั้งชีวิตนี้ของเธอ มีคำว่า...เรา...ตลอดไป

Love You So Must  จุ๊บๆๆ

[ แก้ไขล่าสุด โนริโกะจัง เมื่อ 8-1-2010 13:39 ]
2

จำนวน

• canada

• JotaroMan

สุขสันต์วันเกิดนะครับ น้องจีจี้ ที่น่ารัก

ขอให้... น้องจี้มีความสุขมากมายในวันนี้ และในวันต่อๆไป

มีแต่สิ่งดีดี ผ่านเข้ามาในชีวิต  สุขภาพร่างกายแข็งแรง

ร่ำรวยเงินทอง เรียนได้เกรดดีดี  มีความสุขตลอดปี  ตลอดไป

ปล.รับแอดพี่ด้วยนะจร้า

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 8-1-2010 14:18 ]
1

จำนวน

• canada

ขอบคุนมากๆเลยค่ะมี้ ที่จี้เรียกเจ้บุ๋มว่ามี้ เพราะจี้รักเเละนับถือมี้มาก
ขอบคุนจริงๆนะค่ะมี้ทำกระทู้ให้จี้

ขอบคุนพี่โจด้วยนะค่ะ ขอบคุนมากๆเลยค่ะ

เเงๆๆซึ้งๆ
1

จำนวน

Happy Birth day นะคะ

มีความสุขมากๆๆคะ

1

จำนวน

• canada

แวะ มา บอก ว่า

HBD ครับ ผม

ยัง ไง ก้อ ดู แล ตัว เอง ด้วย หละ กัน นะ

เป็น อยู๋ เสมอ
1

จำนวน

• canada

...HBD ค๊าบ

มีความสุขมากๆ นะค๊าบ
1

จำนวน

• canada

สุขสันต์วันเกิดจ้าจีจี้ ^0^
ขอให้มีความสุขมากมายนะจ๊ะ~~~

เลิฟๆ น้องจี้
1

จำนวน

• canada

HDB เจ๊จีจี้น้าคร๊า
ขอให้มีความสุขมากมาย
สวยวันสวยคืน
จุฟ ๆ
1

จำนวน

• canada

สุขสันต์วันเกิดนะครับ
1

จำนวน

• canada

แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะเนี่ย
ขอให้รวยเป็นเสี่ยมีเงินถัง
ชีวิตสุขีมีพลัง

ขอให้สมดั่งหวังทุกอย่างไป ความสุขสมหวังดั่งตั้งใจ
วันเกิดปีนี้...ปีไหนให้สมหวัง
แม้ไม่ได้อยู่ใกล้ๆร้องให้ฟัง

อยากให้เธอรู้จัง...แฮป  เบิร์ธเดย์.มีแต่ใจส่งมาให้ก่อนของขวัญ
อยากจะอวยพรให้ทันวันเกิดนี้
ขอให้เธอจะประสบพบสิ่งดี
และความสุขทุกสิ่งนี้มีแด่เธอ

วันพิเศษเพียงปีละวัน
คู่ควรกับของขวัญล้ำค่า

และถ้อยคำอวยพรที่ฝากมา
สุขสันต์วันเกิดจ้า

[ แก้ไขล่าสุด หนี่ง เมื่อ 8-1-2010 17:26 ]
1

จำนวน

• canada

Happy birth day จ้า มีประสบการณ์ชีวิตเพิ่มอีก 1 ปี คิดสิ่งไดได้สิ่งนั้น
1

จำนวน

• canada

ขอให้จี้มีความสุขตลอดไป และไม่มีโรคภัย ไข้เจ็บมารบกวน
1

จำนวน

• canada

ขอให้มีความสุขนะค๊ะ
คิดสิ่งใดก็ขอให้สำเร็จ
ตามที่เป้าหมายวางไว้ ^^

1

จำนวน

• canada

Happy Birth day นะครับ

มีความสุขมาก ๆ ^^  
1

จำนวน

• canada

มีความสุขมากๆนะค่ะ  สุขสันต์วันเกิดค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด yo_mod เมื่อ 9-1-2010 00:35 ]
1

จำนวน

• canada

กลับไปยังรายบอร์ด