กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ประกาศเปิดบริการบอร์ดแจกสกินตามปกติแล้วค่ะ

เนื่องจากวันที่ 17 ธันวาคม 2552
ทาง Hi5 ได้มีการปรับปรุงในการใช้งาน Code Skin อีกครั้ง
ทำให้ Code Hi5 Skin ที่ดำเนินการแจกก่อนวันที่ 16 ธันวาคม 2552 ไม่สามารถใช้งานได้

ทางทีมงาน Hi5thai ได้แจ้งประกาศปิดบอร์ด
แจก Hi5 Skin โดยทีมงาน Hi5Thai
และ
แจก Hi5 Skin โดยเพื่อนสมาชิกในเวบ
เป็นการ ชั่วคราว นั้น

ขณะนี้ทางทีมงานเปิดให้บริการบอร์ดแจกสกินตามปกติแล้วค่ะ

แต่เนื่องจาก Code css ไม่สามารถใช้งานได้
ทางทีมงานจึงจำเป็นต้องปรับปรุงการแจกสกินในรูปแบบใหม่
เป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ซึ่งเพื่อนๆ จะต้องสร้างสกินขึ้นมาเอง อาจจะใช้งานยุ่งยากไปนิด
แต่เพื่อนๆ สามารถ เข้าไปศึกษา วิธีการใส่สกินจาก Hi5thai.com  คลิก!!!

ทางทีมงาน Hi5thai ขอความร่วมมือจากเพื่อนๆ สมาชิก ห้ามนำสกินจาก Hi5thai ส่งไปที่ Hi5

ขอให้เพื่อนๆ สนุกกับ Hi5thai นะคะ
ขอบคุณค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด