กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โอ้ยๆๆ

มดกัดหวานกันจัง

หวาน ละมุนละไม

อิจฉาจังเรย คิๆๆ
บ้าาหรือป่าว

^
^
^
บ้าก่อดีเหมือนกาน

จะได้ไม่มีคัยมารัก

เปิดงานมาเวลาน้อยครับ

คิดถึงทุกคนนะครับ

(โดยเฉพาะเจ้าของทู้ครับ)
แหวะพี่เวช

เน่าจัง

คิดถึงแต่เจ้าของกระทู้

แล้วน้องสาวคนนี้คิดถึงบ้างป่าวเนี่ย
คิดถึงทุกคนมากมายค่ะ (โดยเฉพาะแฟนนุ่) คิคิ

เป้นไงกานบ้างค่ะสบายดีกานรึเปล่า ตาลก่อสบายบ้าง

ไม่สบายบ้าง หุ หุ ไงก่อรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะทุกคน

++

อันนี้ฝากให้กับคนที่สัญญากับตาลไว้นะคะ

อยากจะบอกว่าตาลคอยให้พี่แอดไฮนานมากมายอ่ะ

แต่ก่อยังมะเห้นแม้แต่วี่แววเรย บอกตามตรงว่า

เข้าไฮทุกวันเผื่อที่จะดูว่ามีพี่แอดมาหรือป่าว

แต่ก่อผิดหวังทุกครั้งที่เข้าดู ก่อรุยจะบอกว่า

ตาลจะรอถึงแค่วันจันทร์หน้านะคะ

ถ้าเรยไปแร้วก่อมะต้องแอดแร้วค่ะ

ไม่อยากหวังลมๆๆแล้งอีกแร้ว เฮ้ออ

++

ไปแร้วค่ะ รักเธอที่สุดรุ้ไว้นะคนดีของมู๋ตาล

โหยๆ น้องตาลมาเป็นชุดเลย

ไม่ต้องคิดมากและเครียดด้วยน่ะครับ

ดูแลตัวเองกันด้วยนะครับทุกๆคน

น้อง สา ก็แค่แซวเล่นไป ถ้าไม่พอใจอะไรก็บอกครับ

++  คิดถึงนะน้องตาล น้องสาวแสนดี

++ น้องสฟิงค์ด้วยคราฟ
*คิดถึงสิครับน้องสฟิงซ์

คิดถึงทุกคนครับ เพียงแต่คิดถึงเจ้าของกระทู้มากเป็นพิเศษ

รักเป็นพิเศษ ห่วงมาก หวงมาก มีความรู้สึกดีๆให้มาก

อยากไกล้ชิดกัน อยากเดินเคียงข้างกัน อยากรักกันแบบนี้ตลอดไป

ก้แค่นั้นเองครับ ไม่มีรัยมาก
         _   _   _

***รับทราบครับมู๋ตาล(ขี้น้อยใจจัง)

นอนหลับฝันดีนะครับทุกคน

ส่วนผมต้องเคลียร์งานอีกเยอะครับ

คงว่างวันหยุด(เสาร์,อาทิตย์)ครับ
ผู้หญิงก่อแบบนี้แหละคะ

โดยเฉพาะตาล

ไม่ให้น้อยใจได้ไง

บอกว่าจะแอดตาลก่อรอๆๆๆ

ที่มาบอกนี้เพราะมะไหวแร้วไง

555

เย็นแร้วทานข้าวกานด้วยนะคะ
   เหง มะเวช

ไม่เอาใจเทคแคร์น้องผมเลย

หุๆๆ

คิดถึงน่ะครับ ทุกคน
มัยได้เข้ามาแปปเด่วเกิดรัยขึ้น อิอิ

ดูแลตังเองด้วยนะทุกคน
  สาวิตรี เปลี่ยนไป !!

เป็นอะไรก็ไม่ยอมบอกกล่าว เลย
ทักเอมก่อมัยตอบ เฮ้ออ

ไฮก่อมัยมีวี่แวว

++

ทานข้าวกานด้วยนะคะ

กลับไปยังรายบอร์ด