กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

New Autocomment By Zenn or [นะเซ]™(โปรแกรมช่วยเม้นท์)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25-12-2010 12:11 โดย taonoi

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกคน อ่านก่อน โพสนะครับ!!!

http://www.hi5thai.com/thread-3908-1-1.html

อย่าสแปมอักษร + โพสมั่วและือื่่นๆในกระทู้นี้

พบเห็นหัก  พลังน้ำใจ -20     Zenny  -40

สมาชิกหมู่บ้านขึ้นไป  พลังน้ำใจ -30   Zenny  -100

แค่คำว่าขอบคุณ...คงไม่ยากเกินไป

วิธีใช้

1. เปิดไฟล์ comment.txt ขึ้นมาครับ(แนะนำ notepad เปิด) แล้วใส่ข้อความที่จะส่งครับ (เว้นบรรทัดให้ใช้<br /> แทนการกด enter)
   2. จากนั้นเปิดไฟล์ Autocomment-hi5-beta.exe ขึ้นมาครับ
   3. จะเข้าสู่หน้าโปรแกรม ให้กด Enter หนึ่งครั้ง
   4. กรอก email (สำหรับล็อกอิน) จากนั้นก็ password (เวลากรอก password จะมองไม่เห็นนะครับ ให้พิมพ์ๆ ไป)
   5. ถ้าสำเร็จจะขึ้น Login successful
   6. รอจนโปรแกรมทำงานเสร็จ!

จัดทำโดย [นะเซ]tm หรือ Zenn แห่ง ซอนไอที

เนื้อหาถูกซ่อน จะแสดงได้ก็ต่อเมื่อคุณทำการแสดงความเห็น

[ แก้ไขล่าสุด taonoi เมื่อ 28-2-2010 15:32 ]

thx

ขอบคุนนะคะ

เม้นออโต้ เคยใช้ได้ แต่ก็หายปัย
ตอนนี้กลับมา แล้ว ดีจัยจัง ค่ะ
ขอบคุณครับบบ
เยี่ยมไปเลยคับ จะลองดูนะ
ขอบคุลมากๆเรยคร่ะ
ขอบคุณครับเจ้านายหนุ่ม
ขอบคุนๆมาๆเรยค่ะ ประหยัดเวลาขึ้นเยอะรุย

555555555

ขอบคุณครับ
1

จำนวน

• taonoi

ขอบคุณมากๆครับผม
ขอบคุณครับ
ว้าว ๆๆๆ

ไฮโซ ง่ะ

ขอบคุงค่ะ
ดีมากครับ

สวยมาก ๆ

ดีมาก ๆ
ขอบคุณครับ

สุดยอดด
มะเคยใช้เลยอะ

จะลองดูนะจ๊ะ ขอบคุงมากจ๊ะหนุ่ม

แหะๆๆ

ขอบคุนนะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด