กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอบคุงค๊ะ

ง่ายๆจิงด้วยๆๆ

^^

ขอบคุนน้าค๊ะ

,,.....

ขอบคุณมากนะครับ ........

ง่ายดี

ขอบคุณมากเลยนะ.........................
ขอบใจจ้า จะลองไปทำดูนะ เอากรอบมาลงอีกนะจ๊ะ ชอบๆ
ทำไงอ่าแบบว่าเข้าในโปรแกรมไหนเซฟรูปไว้ที่ไหนอารายยังงี้อ่ะ
ขอบคุงคร้าบ สอนอีกนะคับ ขอเป็นกำลังใจให้เด้อ

ลองทำแล้ว

ลองทำดูแล้วค่ะ
เป็นไงบ้างค่ะ

น่ารักดีน้า........................

ของคุงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

น่ารักจังเลย

กรอบน่ารักมากมาย  ว่างๆก้อมาให้ใหม่นะ
ขอบคุณค่า ดูไม่ยากเลยเนอะ เดี๋ยวจะลองดูค่ะ
ดูง่าย..จังเยยย ...
อ่ะ
ช๊อบ...ชอบ

เด็กน้อย

ลองทำดูแล้วน่ะค่ะ
แต่ลากรูปมาใส่ไม่ได้
รูปที่จะใสกับกรอบมันอยู่คนล่ะที่กัน
คนล่ะ layers ต้องทำไงค่ะ
รบกวนด้วยค่ะ
i01
เอาภาพใส่ในกรอบยังไงอ่ะคะ

ใจมากๆๆ นะคร๋า

ใจมากๆๆ นะคะ เอา ไป ทำ ดู เเละคะ ง่าย มากเลย จ้า
ขอบคุณค่ะ

ง่ายจิงๆด้วย

น่ารักมากๆอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด