กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

…Happy Birthday to Ocin…∞ Ƹ̴Ӂ̴Ʒ ∞

เนื่องในวันที่ 12 ธันวาคม 2552   นี้

เป็นวันคล้ายวันเกิดของ น้องโอ (Ocin)  หนุ่มน้อยที่น่ารักของพวกเรา

ขอเชิญเพื่อนสมาชิก Hi5thai ทุกๆคน ร่วมอวยพรวันเกิด

โอมีความสุขมากๆนะ...คิดหวังอะไรก็ขอให้สมหวังดังความตั้งใจ

คิดถึงและห่วงใยเสมอ ^^

-*- Taonoi -*-

[ แก้ไขล่าสุด taonoi เมื่อ 12-12-2009 03:45 ]
5

จำนวน

สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday ครับน้องโอสุดหล่อ

ขอให้มีความสุขมากๆ สมปรารถนาในทุกๆสิ่ง

สุขภาพร่างกายแข็งแรง  รวย รวย รวย

ที่
สำคัญขอให้มีแฟนน่ารัก และเป็นที่รักของชาวฮิห้าไทยนะครับ
วู้ๆๆ แก่ขึ้นอีกปีแร้วน่ะค่ะปู่ 55 +
HBD ค่ะปู่ ขอให้มีความสุขมากๆ ไม่เจ็บไข้ได้ป่วย
ปรารถนาสิ่งใดก็ขอให้ได้ดั่งใจหวัง
ก้าวหน้าในการงาน งดงามในความรัก
อบอุ่นในมิตรภาพค่ะ
HBD ครับ น้องโอซาชิ

มีแฟนเยอะ ๆ เรียนก็เก่ง ๆ นะ

5 5 5 +
สุขสันต์วันเกิดค๊า พี่โอชิน

มีความสุขมากๆ เลยน๊า

หล่อขึ้น ๆ ๆ

HBD TO YOU..

มาอวยพรด้วยคนนะค่ะ

H
B D.
จร่า

คิดอาไรก้อสมความปรารถนานะค๊า

แฮบปี้เบิร์ดเดย์ ทูยู ค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด geevoo เมื่อ 12-12-2009 11:22 ]
HBD น๊ะค๊ะ

มีความสุขมากๆๆน๊ะค๊ะ
HAPPY BIRTH DAY    นะโอชิน

มีความสุขมากๆเน้อ
ตาโอๆ

เบิดเดน๊า^^

เดือนธันวามีแต่คนน่ารักเกิดวุ้ย

(ยกเว้นแก55+)

ล้อเล่นให้วันนึง เอิ้กๆ

ขอให้รักกับแฟนนานๆ

เลิกเจ้าชู้

รวยๆ(มาให้ยืมด้วย)

สวยๆแฟนหล่อหน้าตาดี<อันนี้อวยพรตัวเอง555+

คิดถึงนะย่ะ จุ๊บๆ
มีวันเกิดกะเค้าด้วย อ่ะโอ สุขๆ เฮงๆน่ะโอ ปล.ตุ๊กตาได้ยัง อิอิ
HAPPY BIRTH DAY

มีความสุขมากๆนะคะ
็HBD นะคร๊าา

อยู่กะบ้านหลังนี้ไปนานๆเน้อ

HBD nakraa ^___^
happy mak mak naa !!

img-thing (26).jpg
13-12-2009 03:30
H A P P Y   B I R T H  D A Y

นะคร๊า โอ  มีความสุข มากๆ จร๊า  

[ แก้ไขล่าสุด patthanan เมื่อ 13-12-2009 06:22 ]
กลับไปยังรายบอร์ด