กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Beta Skin] กรอบรูปใส่เอง สีชมพูหวานๆ [[แนว Scrapbook]]

รุปแบบด่านล่างเลยค่ะ

โหลดแล้ว  ถ้าคิดจะนำไปแจกต่อ  กรุณา ให้เคดิตกันด้วยค่ะ  

อย่าลากอักษรอย่าปั้มอีโม  ถ้าไม่อยากเสียเซน

ถ้าใส่ไม่เป็นจิงๆ เชิญ บอร์ดนี้เลยค่ะ http://www.hi5thai.com/thread-93874-1-1.html

นำไปให้ ใส่ ในบอร์ด ลิ้ง ด้านบนที่ให้ได้เลยค่ะ  เดียวจะ จัดส่งให้พร้อมโค๊ตค่ะ

ผู้นั้นต้องผ่านการโหลดจากบอร์ดนี้แล้วนะค่ะ  เช็คได้นะ อย่าโกงกันล่ะ จ๊ะ

ขออภัยหลุดการโหลดชั่วคราวเพราะโค๊ตใช่ไม่ได้ รอโค๊ตสมบูรณ์

[ แก้ไขล่าสุด yo_mod เมื่อ 15-12-2009 20:36 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• มะปรังซ่าค๊ะ

• TheX

• gift_suthasinee

• บุ้งจอย

สวยดี ครั บ*
สวยมากเลยคะพี่โย ขอบคุณนะคะ

[ แก้ไขล่าสุด Faii-z เมื่อ 6-12-2009 01:43 ]
หวานมาก ๆ จ้า ขอบอก
ทามไมใช้ไม่ได้อ่าคร้า
บอกหน่อยได้ไหมคร้า
หวาน น่ารัก มากจ้า

ใส่รูปไม่เป็น

บอกด่วนๆค่ะ

ทุกที่เลยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ว๋านเกิ๊น

น่ารักมากมาย

คร่า
น่ารักอย่างแรงเลยจ่ะเจ้ อิๆ
น่ารักดี โคตรหวาน
หวานไปหน่อยป่ะเนี่ยๆ

กลัวไม่เข้าหน้าตาเจ้าของใฮไฟว์เลย 55+

คราวหน้าสีโทนอื่นบ้างนะค๊าฟ
  สวยจริงๆครับ  แบบใหม่ด้วย
น่ารัก ๆๆๆ ค่อด ๆ
น่ารักๆ อ่ะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด