กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Beta Skin] สกิลแนวเหงาๆ [[สีดำ เศร้าๆ]]

รูปแบบดูด้านล่างเลยจ้า

โค๊ตสกิล ใส่เหมือนปกติเลยจ้า  แก้โค๊ตเรียบร้อยแล้วจ้า ใส่ ช่องความสนใจพิเศษเลยนะค่ะ

ที่สำคัญเลย  อย่าลากอักษรอย่า สแปมอีโมนะจ๊ะ  ถ้าไม่อยากให้เสียเซนโดนป่าวประโยชน์

ขออภัยหลุดการโหลดชั่วคราวเพราะโค๊ตใช่ไม่ได้ รอโค๊ตสมบูรณ์

[ แก้ไขล่าสุด yo_mod เมื่อ 15-12-2009 20:32 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
7

จำนวน

• TheX

• cocoaji

• gift_suthasinee

• อะฮิอะฮิ

• มะปรังซ่าค๊ะ

• K!B!W::V!P

ดำ ๆ

ดูสวยมั่กค่ะ ^^
โห..
ดำๆ
เหงาๆ
ได้ใจมากค่ะ
สวยจังเรยคะ

ดูแร้วเศร้าไปใหญ่เรย
เริดค่า เจ้
ว้าว ๆๆ สวยมากค่ะเจ้
ขอบคุณค่าา

ชอบแนวนี้ด้วย ^^
ขอบคุณค่ะ
อยากได้แบบ เป้น ผู้ชายมั้งอะครับ
ชอบบบบบบบบ...

เหงาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักมากกกก

ชอบๆๆๆๆ
อยากบอกว่า

โดนใจมากมาย
สวยดีครับ
ขอบคุนมากคับ
มาซื้อแล้วจ้า

ตอนนี้เศร้าแร้วT^T
กลับไปยังรายบอร์ด