กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ประกาศผลการประกวด Hi5 Skin ครั้งที่ 17 หัวข้อ Happiness is all around 2

ประกวด Hi5 Skin ครั้งที่ 17

การประกวด Hi5 Skin ครั้งนี้ หัวข้อในการประกวด คือ

" Happiness is all around 2 "

ผลการประกวด Hi5 Skin ครั้งที่ 17

รางวัลที่ 1 100,000 Zenny พร้อมทั้ง พลังน้ำใจ + 150

..❤..สกิล Green World ..**[[ โทนเขียวๆ เทา ]]**_สวยไปอีกแบบนึง_***[ ประกวด ]*** >> โดย mikmykick

รางวัลที่ 2  80,000 Zenny พร้อมทั้ง พลังน้ำใจ + 110

Happiness Is All Around เฮดไม่ซ้ำ[ประกวด] โดย Camtasia

รางวัลที่ 3  60,000 Zenny พร้อมทั้ง พลังน้ำใจ + 80

***สกิน "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ กระพริบ และ ขยับได้ สดใสมากๆ จ้า ***[ประกวด] โดย thankyou09

รางวัลชมเชย 30,000 Zenny พร้อมทั้ง พลังน้ำใจ + 50

Skin happiness is all around _สีชมพูน่ารัก ๆ_ [ประกวด] โดย llSarahll

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมส่งสกินเข้าประกวด

ขอบคุณครับ

สวยจังเรยคร๊าา
  สวยทั้งสามอันเลยจ้า

สวย สดใสทุกอันเลย
อย่างTeacherNing คงไม่มีปัญญาทำค่ะ
หุหุ

ขอบคุณมากจ้าสำหรับกิจกรรมดี ๆ เช่นนี้

ขอให้มีกำลังใจสร้างกิจกรรมดี ๆ อีกนะจ๊ะ
ว้าว.. ไม่นึกว่าจะได้ แหะๆ ขอบคุณมากๆค่ะ
  สวยมากๆเลย คะ
สวยทุกอันเลยค่ะ
สวยทุกอันเลยคร่ะ ^^
สด ใส ทุก ชิ้ล เรย อ่า !! ,,
กลับไปยังรายบอร์ด