กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เคยฝันว่าวันหนึ่งจะต้องแต่งสกินใช้เองให้ได้

แต่ก้อแต่งไม่เป็น  ทำยังไงก้อไม่ได้  ไม่สวย

และวันนี้จะลองดูอีกครั้ง

ขอบมากค่ะที่แนะนำ
1

จำนวน

• taonoi

ทำมาแล้ว

ขอบคุณมากเลยค่ะ

เคยลองทำแล้วจ้าอาร์
แต่มันโหลดนานมาก
สุดท้ายก็รอไม่ไหว
เป็นอันไม่สำเร็จ
สรุป จบข่าวเลย

ขอบคุณมากมายครับ
ผมลองทำได้แล้ว
สวยมากเลยอ่า
ฝากๆ
tinkerz01.hi5.com

ทำตามทุกอย่าง ตามขั้นตอนแล้วค่ะ
แต่รูปไม่ขึ้นให้อ่ะค่ะ ขึ้นให้แต่โค๊ดสี
เป็นเพราะโหลด hi 5 แบบใหม่รึเปล่าคะ

ต้นฉบับโพสโดย mainalux เมื่อ 29-11-2009 20:15
ทำตามทุกอย่าง ตามขั้นตอนแล้วค่ะ
แต่รูปไม่ขึ้นให้อ่ะค่ะ ขึ้นให้แต่โค๊ดสี
เป็นเพราะโหลด hi 5 แบบใหม่รึเปล่ ...

ก่อนบันทึก

คลิกปุ่มอัพโหลดแล้วรึป่าวคะ
♥-♥ ทำ ยาก อะคะ
เพราะทำรุปไห้ได้ขนาดตามนั้นนั้น
ทาม ไม่เปน แงแง
ลองทำแล้วอ่ะ

แต่ไม่เวิก ^^
ต้นฉบับโพสโดย hata3 เมื่อ 10-12-2009 22:11
ลองทำแล้วอ่ะ

แต่ไม่เวิก ^^

มันก็แล้วแต่คนชอบอ่ะค่ะ...ว่าจะทำเองหรือทำโดยใช้โค้ด

เด่วพอโค้ดใช้ไม่ได้อีกครั้ง...วิธีนี้คงกลับมาฮิตอีกรอบ

เหอะๆๆ

^^

[ แก้ไขล่าสุด taonoi เมื่อ 10-12-2009 22:29 ]
ขอบ คุล ม๊ มาย ณ๊ ข๊ !!
^^'
ขอบพระคุณพี่เต่าน้อยครับ
ขอบบคุณมากนะครับ^^
ขอบคุณนะคะ....หามานานแล้ว + +
พยามทำตามทุกขั้นตอนเลยค่ะ ละเอียดดีมาก ขอบคุณค่ะ
ทำ ไม มัน ทำ ยาก จัง อ๊ ข๊ ~ ,,
นู๋ ลอง ทำ เเร๊ว ~ มัน ไห๊ ใช้ 1600*1900
ร๊ ยัง จา จำ กัด ม๊ เกิล 250 kb อิ๊ก อ่า !!
T T  ทำ ม๊ เปน ~ ,,
กลับไปยังรายบอร์ด