กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

*สกินใหม่.....แจกฟรี!!!...สกินรียบๆ น่ารักๆ ค่ะ...

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวไฮ5ไทย ทุกคน

อีกไม่นานHI5ของเพื่อนๆทุกคนก็คงจะต้องถูกเปลียนเป็นHI5 BETA

วันนี้จึงทำสกินมาแจกไว้ให้ใช้กัน เป็นการฉลองรับHI5เวอร์ชั่นใหม่

โหลดกันไปเลยค่ะ สำหรับคนที่ยังสามารถแต่งสกินได้

ฟรี ค่ะ อิอิ

เชิญขมตัวอย่างบางส่วนค่ะ

ส่วนนี้เป็นเฮด

และBG

ต่อไปเป็นFoot

ไอคอนออนไลน์ และปุ่มคอมเม้นน่ารักๆ

ต่อไปโค๊ดสกินค่ะ

ปล. ไม่มีตัวอย่างแบบที่แสดงในไฮ5 เพราะไฮ5ของข้าพเจ้าได้ถูกเปลี่ยนไปแล้ว ToT...

แต่รับรองว่าใช้ได้ผลแน่นอนค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด pujaa เมื่อ 12-11-2009 12:58 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ขอบคุนคร่า
น้ารักมากๆรุย
น่ารักจังจ้า เก่งจังเลย ขอบคุณมากจ้า
ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ hi5 ผมเปลี่ยนแล้ว
น่ารักมากค่ะ...ขอซะ...
น่ารักมากคับ
จะเอาโค้ดใส่ตงไหนบอกหน่อยไม่เห็นมีที่ใส่เลยอ่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
ของฟรียังมีในโลก นี่งายยย ขอบคุงคร้าบบบ
น่ารัก มั๊กๆๆๆๆ
1

จำนวน

• whale123

ขอบคุณมากๆนะคะสกินสวยจัง
ขอบคุณมากค่ะ

สวยดีนะ

ชอบมากมาย
1

จำนวน

• 555Rainbow

กลับไปยังรายบอร์ด