กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

***สกิน "Happiness Is All Around#2 : รัก(ษ์)โลก" สดชื่น สดใส มาก ๆ จ้า

สวัสดีจ้า เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาว hi5thai ผู้น่ารักจ้า

มาอีกแล้วจ้า ผลงาน ชิ่นที่ 9

***สกิน "Happiness Is All Around#2 : รัก(ษ์)โลก" สดชื่น สดใส มาก ๆ จ้า {โทนฟ้า-เขียว-เหลือง}*** [ประกวด]

ตั้งใจทำมาก ๆ อีกเช่นเคยจ้า
มีตัวอย่าง เฮดหลัก และ เฮดย่อย  ที่เคลื่อนไหวได้รูปเล็กๆ จ้า

โปรดช่วยกัน ติ-ชม กันมามาก ๆ นะจ๊ะ จะได้มีกำลังใจทำให้ดียิ่งขึ้นจ้า

ขอบคุณทุกคนจ้า

thankyou09

ปล. ขอขอบคุณเจ้าของภาพและแหล่งที่มาทั้งหมด รวมทั้งทีมงาน hi5thai ทุกท่าน มีกำลังใจกันมากๆ นะจ๊ะ

ผลงาน สกิน ทั้งหมด
1.สกินลายไทย คลาสสิค (โทนชมพู เขียว ส้ม)
2.สกิน Scott_Love (รัก ๆ ในแบบลายสก๊อต ๆ)
3.สกิน butterfly : ผีเสื้อ สีสันสดใส สวยงาม ภาพผีเสื้อเคลื่อนไหว
4.สกิน ภาพยนตร์ "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ" จ้า #Head เปลี่ยนไปมาได้#
5.สกิน DOLL กับ ธรรมชาติ สดใส สวยงาม มากๆๆ #DOLL เปลียนไปมาได้#
6.สกิน "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ กระพริบ และ ขยับได้ สดใสมากๆ
7.สกิน ควันหลง "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ#2 _thankyou09" บรรยากาศกลางคืน มีดาวตก สวยมากๆ
8.สกิน "หมีพูห์ : Pooh" น่ารัก และ สวยมาก ๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• JotaroMan

น่าร๊ากดีจ่ะ

ช้อบ ชอบ
สีสดใสดีจร้า สบายตา
สกินดูสวย+สดใสมากเลยค่ะ
ดูสบายๆเปงธรรมชาติดีค่ะ..^^
ดูแล้วสดชื่นดีคะ
สวยมากเลยครับ
เ รา ว่ า ดี น ะ

ส วย ดี จ ร้ า . . . i30