กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

***สกิน "หมีพูห์ : Pooh" น่ารัก และ สวยมาก ๆ จ้า {โทนน้ำตาล-เขียว-ฟ้า}

สวัสดีจ้า เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาว hi5thai ผู้น่ารักจ้า

มาอีกแล้วจ้า ผลงาน ชิ่นที่ 8

***สกิน "หมีพูห์ : Pooh" น่ารัก และ สวยมาก ๆ จ้า {โทนน้ำตาล-เขียว-ฟ้า}***

ตั้งใจทำมาก ๆ อีกเช่นเคยจ้า
มีตัวอย่าง เฮด และ รองเฮด ที่เคลื่อนไหวได้รูปเล็กๆ จ้า
โปรดช่วยกัน ติ-ชม กันมามาก ๆ นะจ๊ะ จะได้มีกำลังใจทำให้ดียิ่งขึ้นจ้า

ขอบคุณทุกคนจ้า

thankyou09

ปล. ขอขอบคุณเจ้าของภาพและแหล่งที่มาทั้งหมด รวมทั้งทีมงาน hi5thai ทุกท่าน มีกำลังใจมากๆ นะจ๊ะ

ผลงาน สกิน ทั้งหมด
1.สกินลายไทย คลาสสิค (โทนชมพู เขียว ส้ม)
2.สกิน Scott_Love (รัก ๆ ในแบบลายสก๊อต ๆ)
3.สกิน butterfly : ผีเสื้อ สีสันสดใส สวยงาม ภาพผีเสื้อเคลื่อนไหว
4.สกิน ภาพยนตร์ "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ" จ้า #Head เปลี่ยนไปมาได้#
5.สกิน DOLL กับ ธรรมชาติ สดใส สวยงาม มากๆๆ #DOLL เปลียนไปมาได้#
6.สกิน "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ กระพริบ และ ขยับได้ สดใสมากๆ
7.สกิน ควันหลง "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ#2 _thankyou09" บรรยากาศกลางคืน มีดาวตก สวยมากๆ
8.สกิน "หมีพูห์ : Pooh" น่ารัก และ สวยมาก ๆ
9.สกิน "Happiness Is All Around#2 : รัก(ษ์)โลก" สดชื่น สดใส มาก ๆ จ้า {โทนฟ้า-เขียว-เหลือง}

++สกินนี้ใช้กับ Hi5 Beta ใหม่ได้ เพราะแก้ไขแล้วจ้า...โหลดได้เลยนะจ๊ะ++

แนะนำให้ใส่โค้ดไว้ที่

แก้ไขโปรไฟล์ของฉัน แล้วเลือกใส่ในช่อง ความสนใจพิเศษ

http://www.hi5.com/friend/profile/displayEditPersonal.do

ขออภัยหยุดการโหลดชั่วคราวเพราะโค้ดใช้ไม่ได้ รอโค้ดสมบูรณ์

[ แก้ไขล่าสุด thankyou09 เมื่อ 19-12-2009 10:21 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• K!B!W::V!P

• วาววี่

นารักที่สุดเลยค่ะ
ขอบคุณครับ
สวยงามมากมายค๊า ขอหน่อยนะคะ
น่ารักดีจ้า
ว้าว.. สวยใช่ได้ค่ะ เยี่ยมมากๆเรย
น่ารักมากเลยค่ะ
กรีสส สวยงาม *
ขอบคุณครับ
น่ารักดีค่ะ
ขอบใจจร้า

.....
หมีพูลายใหม่น่ารักจังคร๊าฟ
น่าร๊าก จางเยยอ่า

ชอบ ๆ
งาม แต๊ งาม ว่า  
น่าร๊ากกที่สุดเลย
กลับไปยังรายบอร์ด