กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
~♥_xlllolllx_♥~

อีกชื่อนึงค่ะ

^^
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ทำผิดกันอีกแล้ว
ขอบคุณน่ะค่ะ
ขวัญว่า พี่ทำถูกแล้วค่ะ id นี้ ขวัญก็รู้จักอยู่น่ะค่ะไม่น่าเชือค่ะ ว่าจะทำกันได้ ขวัญว่ายังมีอีกมากน่ะค่ะ ใครทำอะไรเอาไว้ก็รับความผิดของตัวเองน่ะค่ะ หวังว่าคงไม่มีเหตุการ์ณแบบนี้เกิดขึ้นอีกน่ะค่ะ

ขอบคุนค๊าบ

เปนงี้ได้ไงเนี้ย

ต้องทำเองหรอเนี้ย

ไม่น่าเชื่อเลยอ่า ดูจากนิสัยน่าจะดีนะ

ทั้งๆที่เป็นหัวหน้าตำรวจhi5thai นะเนี้ย
ทำไมพี่ต้องเป็นคนงี้อ่า ไม่นึกเลยว่าเป็นคนเดียวกันอีกด้วย
รับทราบค่า
อีกชื่อนึงที่เค้าสมัครมา...ไม่รู้จะสร้างหลายไอดีมาทำอะไรนักหนา...ชักรำคาญแระ  -*-

คนอย่างนี้ต้องประจาน

~!!••อา•ตง••!!~
ทำดีแล้วค่ะ
อ้า วพี่ปอคะ งั้นต้อง ก่ะองค์ชายเหงาก้ คนเดวกาน อ่าดิ่ ค๊

ต่อง ต้อง โดนแบน
ตาต้อง ณ๊ตาต้อง TT'

คิดเหมือนพี่เลยอ่าแจง ว่าคนคนเดียวกัน
องค์ชายเหงาอ่า ,,
กาม เลย เนาะ

เหอะๆ

ไม่ได้ทำอะไรเล้ย

โดน เลย นะ เรา

เหอะๆ

ใครจะคิดยังไงผมไม่สนนะครับ

เเต่ผม บริุสุท ผมไม่ได้ทำผิด

ID : _ll~TonG~ll_  เนี้ย ผมให้ พี่ กิ องค์ชายเหงา สมัครให้

ตอนนั้น ผมโทร.ไปบอก ผมสมัครไม่เปง

ตอนนั้น เพิ่งหัดเล่ง

ผมขอ ยืนยันนะครับ ว่า องค์ชายเหงา กับ _ll~TonG~ll_ ไม่ใช่คนเด๋วกัน

เเละ พวก ID แปลกๆนั้น ของเพื่อนผม ถ้าหากไม่เชื่อ เเอด Hi5 มาได้นะครับ
ง้ง งง
ตกลงเค้ามีกี่ไอดีกันเนี่ย
สับสนๆ

กลับไปยังรายบอร์ด