กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[อื่นๆ] เพื่อน ๆ เล่นถึง level ใหนแล้วค่ะ

เพื่อน ๆ เล่นถึง level ใหนแล้วคะ
32 เกม ร้านอาหารนะ
ร้านอาหาร เวล 19 เองแหะ
barnbuddy อ่ะ เล่นถึง เลเวล ใหนแล้ว จ๊ะ
หลายเกมจัด ชักงงตัวเอง
แต่แน่ๆ restaurant city เรางง
barn buddy เลิกไปแล้ว....

ตอนนี้ติด Sorolity Life ค่ะ เวล 17 แล้ว สนุกดี
Restaurant City เวล 32 แล้วค่ะ
อิอิ เล่นไม่เป็นอ่ะ ค่ะ เคยเข้าไปเล่น แล้ว งง เล่นเป็นแต่ barn buddy อ่ะ จ้า
restaurant city

เวล 8 เหอๆ  เล่นไม่ค่อยเปงอ่ะ งง
ยังไม่เคยเล่นเลยค๊ะ
อะ เพิ่งจะเล่นเองฮะ เกมปลูกพัก กะฟามอ่ะ
เลิกเล่นแล้วงิงิเวลยังน้อยอยู่เลยอิอิ
ไม่เคยเล่นค้าา

เพิ่งศึกษา
Restaurant City เวล 15 เองอ่าคร๊ะ
กลับไปยังรายบอร์ด