กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin happiness is all around _สีชมพูน่ารัก ๆ_ [ประกวด]

สวัสดีเพื่อน ๆ ชาว hi5thai ทุกคนจ้า ๆ

สกินนี้ก้เป็นสกินที่ 3 แล้วจ้า ๆ

ฝากติ-ชมกันด้วยน่ะค่ะ

มาดูตัวอย่างสกินก่อนเลยจ้า..

v v v v

v v

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 6-11-2009 22:47 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• K!B!W::V!P

• JotaroMan

• nonkmaynaka

สวยดีมาก...
ขอบคุณครับ
มี TVXQ ด้วย

สวยค๊า~
น่ารักจังค่ะ ขอบคุณนะ

ยกนิ้วให้เลย ว่ายอดเยี่ยมสุดๆ
น่ารักดีค๊ะ 6^^
สวยดี น่ะครับ
สวย  

งาม  มาก  จร้า

อิอิ

หนับ หนุน
สวยมากจ๊ะ
สวยงามมากๆ
น่ารักมากๆค่ะ
น่ารักมากๆค่ะ
สวยมั๊กมากเรยจ่ะ
น่ารักอ่ะ  
i30 ว้าวว..มีTVXQ

แจจุงโอป้า

ขอบคุณมากจ้า
อยากแต่งไฮ5 ให้สวยๆ แบบนี้บ้างจัง แต่ตอนนี้ ไฮ5 ปรับเวอร์ชั่นใหม่เป็นเบต้า
แล้วทำให้แต่งสกินแบบนี้ไม่ได้เลย
หัวข้อกำหนดรูปแบบโปรไฟล์ก็หายไป
ใครมีวิธีแก้ไขให้ ไฮ5 กลับไปเป็นเวอร์ชั่นเดิม บอกหน่อยค่ะ ตอนนี้เซ็งมากไม่อยากเข้าไฮ 5 เลย
ถ้าไม่มีวิธีแก้คงเลิกเล่นแร๊ะเพราะไม่ชอบเวอร์ชั่นใหม่
แง แง แง
กลับไปยังรายบอร์ด