กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อะ รอบนี้มาทันด้วยส่งทั้งสามอย่างเลย -..-
ผมใช้บรัทไม่เก่งเลยไม่ได้ลงเยอะ..

i28

ปล.พี่โยมดครับ ถึงผมไม่ไยงไงฝากติชมหน่อยว่าควรเพิ่มรือปรับอะไรบ้าง
จะได้นำไปปรับใช้กับครั้งหน้า!! ขอบคุณครับ^^

มิกซ์

เบลน

โปรเตอร์

ทั้ง 3 สวยมากค่ะ  แต่ จะให้บอกน่าจะ เป็นมิ๊ก ที่ผิดพลาดมากสุดอะค่ะ  รูปเด่น โมเดล ดูดำมากอะ น่าจะ รีทัสให้มันโดดเด่น
ออกมาหน่อยอะค่ะ  มันดูสีเดียวกันเลย  สวย อีก 2 รูปจัดภาพได้สวยมากค่ะ  ทั้ง 2 รูปเลย  

[ แก้ไขล่าสุด yo_mod เมื่อ 20-11-2009 23:44 ]
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด