กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

<<สกิน “ลอย ลอย กระทง” มาแล้วจ้า เป็นภาพวาดเด็กไทย [สีสดใส พื้นดำดาวระยิบร

สวัสดี ชาว hi5thai จ้า

<<สกิน “ลอย ลอย กระทง” มาแล้วจ้า เป็นภาพวาดเด็กไทย [สีสดใส พื้นดำดาวระยิบระยับ]>>

อาจยังไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ด้วยเวลาจำกัด แต่ก็ตั้งใจทำนะจ๊ะ

โปรดช่วยกัน ติ-ชม กันมามาก ๆ นะจ๊ะ

ขอบคุณจ้า

phasathai

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 1-11-2009 13:55 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• K!B!W::V!P

• @JUBJUB@

สวยดีนะค๊ะ ^^
เปงกำลังจายห้าย ยเน๊าะ ^^
สีสวยดีคับ
ใกล้จะสวยละครับ

แต่มันรกไปหน่อย

พยายามเข้านะครับ
น่ารักดีครับ
ใช้ได้เลย
สวยมาก
สวยๆๆๆมากๆๆครับ
น่ารักมากค่ะ เปนกำลังใจให้น๊า
น่ารักดีนะค่ะ
น่ารักดีค่า

ไทยไทยดี
ขอบคุณครับ
สกินเหมาะกันเทศกาลจริงๆเลยคร๊าฟ
น่ารักมาก ๆ ๆ  ค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด