กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

..❤..สกิล Green World ..**[[ โทนเขียวๆ เทา ]]**_สวยไปอีกแบบนึง_***[ ประกวด ]***

...สวัสดีจร้า เพื่อนๆ ชาว Hi5thai ทุกคน

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อ กิ๊ก ค่ะ อายุ 13 ปี จะ 14 แล้วค่ะ [จบ]

สกิลนี้มีชื่อว่า Green World >> ที่มาของสกิลนี้ก็คือ กิ๊กได้เข้าไปดู "กิจกรรมสนุกๆโดยทีมงาน" และก็ไปเจอกระทู้ประกวด Hi5 Skin เข้า
ก็เลยลองเข้าไปอ่านรายละเอียดดู กิ๊กคิดว่า "เออ..ก็น่าสนใจดีนะ" เลยลองทำดู...

อ่าค่ะ..ไงก็ฝากติ ชมผลงานชิ้นนี้ด้วยนะคะ เพราะจะได้นำไปปรับปรุงในผลงานชิ้นต่อไปค่ะ - ขอบคุณค่ะ

++ เรามาดู Ex. กันเลยดีกว่า >>

BG

FOOT

..โค้ด & ภาพ ถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ขอบคุณค่ะ..

** สแปมอักษร สแปมอีโม ลบพลังน้ำใจ -10 **

[ แก้ไขล่าสุด yo_mod เมื่อ 30-10-2009 21:07 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• nonkmaynaka

• k.kew

• K!B!W::V!P

• JotaroMan

สวยมาก ๆ เลย  ชอบด้วย ^^
1

จำนวน

• mikmykick

ยอดยี่ยมจริงเลยจ้าน้องกี๊ก ยกนิ้วให้เลยนะจ๊ะ
1

จำนวน

• mikmykick

สวยมากเลยครับ ชอบจุง
สวยมากมาย  ขอหน่อยนะคะ
สวยมากเลย ชอบจัง

ขอซื้อเลย นะ
สีสันสดใสนะคะ
สวยมากเลยครับ สู้ๆ นะครับ

เป็นกำลังใจให้
พี่กิ๊กครับ ถ้าผมต้องทำสกินมั้ง ต้องทำยังไงอ่าครับ

จะรอดูคำตอบนะครับ
1

จำนวน

• mikmykick

ชอบมากเลยค่ะ ทำสกินมาแจกเรื่อยๆนะคะ
ขอบคุณครับ สวยมากๆเลย
สวย เท่ห์ เป็นธรรมชาติ ชอบจัง  ทำสกินเก่งจังคับ
สวยจัง ขอบคุณค่า
ต้นฉบับโพสโดย k.kew เมื่อ 31-10-2009 09:20
พี่กิ๊กครับ ถ้าผมต้องทำสกินมั้ง ต้องทำยังไงอ่าครับ

จะรอดูคำตอบนะครับ ...

อ่านแล้วก็ งง อยู่นะ แต่ก็พอเข้าใจบ้าง

**ถ้าจะทำสกิน Hi5 ก็เข้าไปดูลิ้งค์นี้ http://www.hi5thai.com/thread-4791-1-1.html

งัยก้อจะรอดูผลงานนะคะ สู้ สู้ ค่ะ
1

จำนวน

• k.kew

ดูแล้วสดชื่นดีคะ

ขอบคุณคะ
กลับไปยังรายบอร์ด