กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

***สกิน ควันหลง "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ#2 _thankyou09" บรรยากาศกลางคืน มีดาว

สวัสดีจ้า เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาว hi5thai ผู้น่ารักจ้า

มาแล้วจ้า ผลงาน ชิ่นที่ 7

***สกิน ควันหลง "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ#2 _thankyou09" บรรยากาศกลางคืน มีดาวตก ภาพเปลี่ยนไปมาได้ สวยมากๆ จ้า ***

ตั้งใจทำมาก ๆ อีกเช่นเคยจ้า
มีตัวอย่าง เฮด รองเฮด และ เฮดย่อย ที่เคลื่อนไหวได้รูปเล็กๆ จ้า
โปรดช่วยกัน ติ-ชม กันมามาก ๆ นะจ๊ะ จะได้มีกำลังใจทำให้ดียิ่งขึ้นจ้า

ขอบคุณทุกคนจ้า

thankyou09

ปล. ขอขอบคุณเจ้าของภาพและแหล่งที่มาทั้งหมด รวมทั้งทีมงาน hi5thai ทุกท่าน มีกำลังใจมากๆ จ้า

ผลงาน สกิน ทั้งหมด
1.สกินลายไทย คลาสสิค (โทนชมพู เขียว ส้ม)
2.สกิน Scott_Love (รัก ๆ ในแบบลายสก๊อต ๆ)
3.สกิน butterfly : ผีเสื้อ สีสันสดใส สวยงาม ภาพผีเสื้อเคลื่อนไหว
4.สกิน ภาพยนตร์ "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ" จ้า #Head เปลี่ยนไปมาได้#
5.สกิน DOLL กับ ธรรมชาติ สดใส สวยงาม มากๆๆ #DOLL เปลียนไปมาได้#
6.สกิน "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ กระพริบ และ ขยับได้ สดใสมากๆ
7.สกิน ควันหลง "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ#2 _thankyou09" บรรยากาศกลางคืน มีดาวตก สวยมากๆ
8.สกิน "หมีพูห์ : Pooh" น่ารัก และ สวยมาก ๆ
9.สกิน "Happiness Is All Around#2 : รัก(ษ์)โลก" สดชื่น สดใส มาก ๆ จ้า {โทนฟ้า-เขียว-เหลือง}

[ แก้ไขล่าสุด thankyou09 เมื่อ 11-11-2009 16:53 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• whale123

ขอบคุณค่า

สวยมากๆเลยอ๊
ไอเดียดีนะคะ
สวยมากค่ะ

ไอเดียน่ารักดี
ไอเดียเก๋มากเลยเจ๊ จะลองโหลดไปใช้ดู เมื่อคืนโหลดไปใช้แล้ว ใช้ไม่ได้ได้เลย ตัวสกินสวนดอกไม้อ่ะ
เสียเซนไปเลย จะลองโหลดตัวนี้ใหม่ดูเผื่อได้ หนูชอบของเจ๊ทุกชิ้นเลยนะ
ทำไม่ได้ตามเคยอ่ะ แนะนำนู๋หน่อยสิทำยังไง ลบสกินเดิม โหลดสกินใหม่มาใส่ มันก็ไม่หาย ต้องเข้าไปตรงไหนหรอครับพี่น้อง
ไอเดียเจ๋ง ชอบ ชอบ
เก่งจังคร๊าฟฟฟฟ  สวยมากเลย
ไอเดียทันยุคทันเหตุการณ์ดีจ้า
น่ารักมากๆ ขอบคุณนะค่ะ
สวยมากเลย ครับ ดั่งจังเนอะ หนักเรื่องนี้

เหง คนเอา ทำ สกิน เพียบ เลย หุหุ
เด้วซื้อสกรีนนี้ดีกว่าวนะ
สวยมากๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• uou_uou

ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• uou_uou

สวยมากๆเลยคับ เก่งอะอยากทำได้บ้าง

ขอบคุณนะคับ
กลับไปยังรายบอร์ด