กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

***สกิน "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ กระพริบ และ ขยั

สวัสดีจ้า เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาว hi5thai จ้า

มาแล้วจ้า ผลงาน ชิ่นที่ 6

***สกิน  "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ  กระพริบ และ ขยับได้ สดใสมากๆ จ้า ***

ตั้งใจทำมาก ๆ จ้า ขอให้ทุกคนพบความสุขกับสิ่งรอบๆ ตัว โดยใช้ "ใจ" สัมผัส และมองสิ่งรอบๆ ตัวในแง่บวก นะจ๊ะ

มีตัวอย่าง เฮด รองเฮด เฮดย่อย กล่อง comment และ ส่วนท้าย ที่เคลื่อนไหวได้รูปเล็กๆ จ้า
โปรดช่วยกัน ติ-ชม กันมามาก ๆ นะจ๊ะ จะได้มีกำลังใจทำให้ดียิ่งขึ้นจ้า

ขอบคุณทุกคนจ้า

thankyou09

ปล. ขอขอบคุณเจ้าของภาพและแหล่งที่มาทั้งหมด รวมทั้งทีมงาน hi5thai ทุกท่าน มีกำลังใจมากๆ จ้า

ผลงาน สกิน ทั้งหมด
1.สกินลายไทย คลาสสิค (โทนชมพู เขียว ส้ม)
2.สกิน Scott_Love (รัก ๆ ในแบบลายสก๊อต ๆ)
3.สกิน butterfly : ผีเสื้อ สีสันสดใส สวยงาม ภาพผีเสื้อเคลื่อนไหว
4.สกิน ภาพยนตร์ "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ" จ้า #Head เปลี่ยนไปมาได้#
5.สกิน DOLL กับ ธรรมชาติ สดใส สวยงาม มากๆๆ #DOLL เปลียนไปมาได้#
6.สกิน "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ กระพริบ และ ขยับได้ สดใสมากๆ
7.สกิน ควันหลง "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ#2 _thankyou09" บรรยากาศกลางคืน มีดาวตก สวยมากๆ
8.สกิน "หมีพูห์ : Pooh" น่ารัก และ สวยมาก ๆ
9.สกิน "Happiness Is All Around#2 : รัก(ษ์)โลก" สดชื่น สดใส มาก ๆ จ้า {โทนฟ้า-เขียว-เหลือง}

++สกินนี้ใช้กับ Hi5 Beta ใหม่ได้ เพราะแก้ไขแล้วจ้า...โหลดได้เลยนะจ๊ะ++

แนะนำให้ใส่โค้ดไว้ที่

แก้ไขโปรไฟล์ของฉัน แล้วเลือกใส่ในช่อง ความสนใจพิเศษ

http://www.hi5.com/friend/profile/displayEditPersonal.do

ขออภัยหยุดการโหลดชั่วคราวเพราะโค้ดใช้ไม่ได้ รอโค้ดสมบูรณ์

[ แก้ไขล่าสุด thankyou09 เมื่อ 19-12-2009 10:23 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• K!B!W::V!P

• JotaroMan

สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณนร้า
สวยมาก ๆ เลยค่ะ

ส่งมาประกวดอีกน่ะค่ะ
จะติดตามชมผลงานค่ะ ^^
น่ารักมากมาย
สีแจ่มมากคร๊ะ น่ารักดี

เป็นกำลังใจให้นะคร๊ะ

สู้ๆ สู้ คร๊ะ
สวยมากเลย เห้นแล้วอยากไปเที่ยวทะเล ฟ้าสดใส
น่ารักใสๆดีค่ะ
น่ารักดีเนอะ
โอ้โห!สวยงามมากเลย

แบบนี้ต้องอุดหนุนซะแว๊ว อิอิ

ทำไมขยันทำสกินใหม่ๆจังเยย
สีสบายตาดีค่ะ
สดใสมากมายอ่า ขอให้ชนะการประกวดนะจ๊ะ
สดใสได้ใจมาก
สวย มาก มาย เรย ค่า
น่ารักค่ะ น่ารัก ทำออกมาอีกนะจ๊ะ
สดใสน่ารักมาก เป็นกำลังใจให้นะจ๊ะ
กลับไปยังรายบอร์ด