กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ชมรม Hi5thai in Facebook

วัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกๆคน คือ จี้ก้เล่นfacebook มานานเเล้ว
เเล้วจี้ก้เหงเพื่อนๆในhi5thaiเล่นกันเยอะมากจี้เลยตั้งชมรม hi5thai
ใน facebook เลยช่วนเพื่อนๆมาเข้าชมรมกันนะค่ะ

http://www.facebook.com/group.php?gid=175484491824&ref=mf  <<อันนี้คือลิงค์นะคะกดเข้ามาเลยเเล้วมาเปงอยู่ชมรมด้วยกันนะค่ะ

ขอบคุนค่ะ
อะฮะ จ๊วฟๆ ยัยดุ
เกือบหา ขอเข้าร่วมกลุ่ม ไม่เจอ
อิอิ

เข้ามั่งๆ

^^
เข้างัยหว่า
ต้นฉบับโพสโดย Khem_ka เมื่อ 21-10-2009 19:50
เข้างัยหว่า

หลังจากเข้าลิ้งข้างบน...เขมลองดูด้านซ้ายมือนะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ขอบคุณค่ะพี่เต่าน้อย แหะๆ
น่าจะมีข้อมูลสมาชิกมั่ง
มีแต่ข้อมูลเบื้องต้น
เข้าแร้วจร้า ๆ ๆ
เข้าด้วยๆ

อนุญาตไหมไม่รู้

แ่ต่ขออยู่ด้วยนนะ

เอ่อ  พอเข้าแล้วไงต่อ...  ครับ
เข้าร่วมไปแร้ว งิงิ
เข้าร่วมกลุ่มแล้วค๊ะ ~!!
เข้าด้วยครับ

ไปปแร้วๆ
อยากมีเพื่อนในFB เยอะจังๆๆๆๆ
ขอมือใหม่ อยู่ ด้วยได้มั้ยคร๊าฟ

^^
กลับไปยังรายบอร์ด