กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Friend For Sale] [ สอน ] วิธีการตกแต่ง เพจ ใน Friend For Sale [ Code ตกแต่ง FFS ] แบบง่ายๆ

การโพสขอบคุณ เพื่อจะดูข้อความขอความร่วมมือ

อย่าสแปมอักษร อย่าปั้มอีโม [ Please no spam alphabet and emotions, thanks ]

โพสด้วยความสุขภาพนะคะ ขอบคุณค่ะ

เริ่มกันเลยนะ

ก่อนอื่นไปที่ About Me แล้วคลิก edit description

แล้วเราก็เริ่มใส่ code เ้ข้าไป

เนื้อหาถูกซ่อน จะแสดงได้ก็ต่อเมื่อคุณทำการแสดงความเห็น

นี่คือเทคนิคแบบง่ายๆ แล้วคุณก็จะมีหน้าเพจใน FFS ได้อย่างสวยงามเลยทีเดียว

ขอให้สนุกกับการเล่น FFS นะคะ

สนใจแอดเพื่อน

มาเม้าพูดคุยใน FFS

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• kukzaaa

• emm_663

แจกกรอบ

เนื้อหาถูกซ่อน จะแสดงได้ก็ต่อเมื่อคุณทำการแสดงความเห็น
เครดิต : lozocat
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แจกของร่วง

เครดิต : ♡ ●v● 사랑받기 ♡
โอ่ๆ ป้าแนทเล่น html เลยรึ อิอิ แจ่มๆ
ขอบคุณค่ะ อิอิ

เดี๋ยวจะแต่งให้สวยเลย ๆ
ขอบคุณมากเรยค่ะป้าแนท
ทำได้จะสวยมาก แต่จะทำเป้นไหมหนอ
อยากให้เป็นทั้งหน้าอ่าคะ
ทำได้แค่นี้
ขอบคุงมากคร่า
ทำไมใส่ของร่วงตรงอเบ้ามีแล้ว ถึงใส่ตรง pet แล้วมันไม่ขึ้นอ่ะ

แต่ของป้าแนทขึ้น ต้องแก้โค้ดหรือเปล่าค่ะ ?
ป้าแนทขา
มันมีโค้ดเปลี่ยนรูปด้วยใช่ป่าวคะ
เห็นของเค้กทำ

แต๊งค์กิ้ว ๆ ค๊าบป๋ม

ต้นฉบับโพสโดย kukzaaa เมื่อ 21-10-2009 12:46
ทำไมใส่ของร่วงตรงอเบ้ามีแล้ว ถึงใส่ตรง pet แล้วมันไม่ขึ้นอ่ะ

แต่ของป้าแนทขึ้น ต้องแก้โค้ดหรือเปล่าค่ะ ? ...

ไม่เกี่ยววนะค้ะ
ใช้ code เดียวกัน

ไม่ขึ้นอาจเปนเพราะว่า
ปรับซ้าย ขวามากไปจน หลุดหน้าเพจอ่ะค่ะ
1

จำนวน

• kukzaaa

ต้นฉบับโพสโดย EinniF เมื่อ 21-10-2009 13:12
ป้าแนทขา
มันมีโค้ดเปลี่ยนรูปด้วยใช่ป่าวคะ
เห็นของเค้กทำ

ไม่เปี่ยนค่ะ
แปะทับต่างหาก

จริง ๆ คือการใช้
โค้ดแทรกรูป

โค้ดเดียวกับที่ป้าแนทโพสไว้แหละจร้า

ปล. เป็นการประยุกต์ใช้
รอก่อน เดวจะมาอัพ สอนค่ะ ^^

จริง ๆใช้โค้ดเดวกานคะ
แหะ ๆ  แร้วแต่จะดีไซน์
ต้นฉบับโพสโดย emm_663 เมื่อ 20-10-2009 15:55
โอ่ๆ ป้าแนทเล่น html เลยรึ อิอิ แจ่มๆ

ก้ะมีแต่ html ที่มันจะแสดงผลอ่าทิ่รัก
อิอิ มาเยี่ยมเค้าบ้างนะมะรุ้ตอนนี้ตะเองอยุ่กะคัยแร้ว ๆ ๆ
กลับไปยังรายบอร์ด