กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แหล่มมั๊กคร่ะ

ขอบคุงคร๊า~

อยากจะรู้อ่ะค่ะว่า
facebookเม้นหาเพื่อนได้เหมือนhi5ป่าวค่ะ
ถ้าได้เม้นตรงหนัยอ่า

แล้วfacebookเนี่ยมส่โค้ดเหมือนhiดั๊ยป่าวค่ะ เช่นของตกแต่งอ่ะค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด พอแพวจร้า เมื่อ 27-12-2009 13:32 ]
ต้นฉบับโพสโดย พอแพวจร้า เมื่อ 27-12-2009 13:27
อยากจะรู้อ่ะค่ะว่า
facebookเม้นหาเพื่อนได้เหมือนhi5ป่าวค่ะ
ถ้าได้เม้นตรงหนัยอ่า

แล้วfacebookเนี่ยมส่โค้ดเหมือนh ...

เม้นคุยกันได้ค่ะ แต่ไม่ได้เม้นแบบ Hi5 นะคะ
facebook จะคุยได้แบบ MSN ก็ได้ค่ะ
และ facebook ไม่สามารถใส่ Code ได้ค่ะ
แต่เกม FFS สามารถใส่ Code ตกแต่ง About Me ได้ค่ะ
โอวๆๆ

สุดยอดไปเลยค่ะ
ขอบคุณค่าาา

เจ๋งอ่ะค๊าฟ  

Thkzนะค๊าฟ
thx ja ^^ thx mak mak jub jub eiei
ขอบคุณมากครับ กำลังหัดเล่นอยู่
ขอบคุณมากๆคร้า
ดูมั่งๆๆซิครับ
ขอบใจจ้า เด๋วจะลองทำดูนะครับ ไม่รู้ว่าจะทำเป็นไหม    อิอิ
ขอบคุณค๊า แล้วจะพยายามลองทำดูนะคะ
ยังไม่รู้เหมือนกันว่าจะเวิคมั้ย  TT
ขอบคุณ ขอชมหน่อย
ขอบคุณค่ะ ดีจังเลย...
ขอบคุณค่ะขอดูหน่อยค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด