กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สบายๆแนว Scrapbook [[โทนน้ำตาลอ่อนๆ]]

สวัสดีค่ะ

หลังจากที่หายไปนานจนบางคนคงลืมไปแล้ว (55+)

วันนี้มีเวลาว่าง เลยกลับมานั่งทำสกินอีกครั้ง(ฝีมือตกไปมาก นึกไม่ออกว่าจะทำแบบไหนดี)

ก็เลยลองหัดทำแนว scrapbook ดูครั้งแรก ไม่รู้ว่าจะสวยหรือเปล่า

ลองติชมดูละกันค่ะ

ห้าม นำสกินไปแจกต่อและแอบอ้างว่าเป็นผลงานของตัวเองเด็ดขาด

พูดคุยเกี่ยวกับเจ้าของสกินที่นี่

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 18-10-2009 15:42 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• time_n

• K!B!W::V!P

สวยดี  หวาน ๆ
สวยจัง

ขอบคุนนะคะ^^
น่ารักมากเลย ^^

ขอบคุณน๊า
น่ารัก  หวานมาก ๆ เรยอ่ะ

สวยดีคร้าา

ออกแนว

เขียวสดใส

ชอบๆๆๆ
สวย สบายตา มาก ๆ คร้า

ขอบคุงมากนะจร้า...............0*0
1

จำนวน

• ▬Fernzaza▬

สวยมากๆค่ะ ชอบแนวนี้มากๆ เปนกำลังใจให้น๊า
เรียบๆง่ายแต่ดูดีค่ะ
แบบนี้เลยค่ะที่อยากได้ ขอบคุณมากๆเลย โดนใจสุดๆ
ดูแบบสบายๆ ดีนะคับ
ชอบๆ

น่ารักสุดๆๆ
ดูแบบสบายๆ ดีนะคับ
สวยงาม+น่ารักมากจ๊ะ
น่ารักหวานแหววดีจ้ะ
กลับไปยังรายบอร์ด