กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แจ้งเตือนไวรัส hi5

ถ้ามีคนชื่อ Mark Genesis Gallardo(rugbylegend)ต้องการเพิ่มชื่อคุณใน รายการชื่อของเค้า อย่าตอบรับโดยเด็ดขาด!!
มันเป็นไวรัส บอกทุกๆคนที่คุณรู้จักด้วยเพราะว่า ถ้ามีบางคนในlistกดยอมรับ คุณและทุกคนที่อยู่ใน list นั้นจะติดไวรัสไปด้วย มันเป็นไวรัสที่ทำลาย ฮาร์ดดิส
ดังนั้นกรุณาส่งต่อถึงทุกคนที่อยู่ใน list ของคุณ เรากำลังพยายามตามหาผู้ที่กระทำเรื่องนี้อยู่ ขอโทษสำหรับการรบกวนนี้

ปล.มีคนส่งมาหั้ยนัย hi5 อีกที

[ แก้ไขล่าสุด หัวจัยไร้นาม เมื่อ 8-10-2009 20:20 ]
13

จำนวน

• kimeji

• orawee123

• baitoeybii

• โจเอ้ซ่า

• raining

• portlt

ขอบคุณน้าคร๊า เกิบไปแล้ว ^^~!
ขอบคุณมากนะครับ
ขอบคุณนะครับที่มาบอกกัน
ขอบคุนมากๆเลยค่ะ

นิสัยไม่ดีจริงๆ
ง่ะ!!น่ากลัวจัง
โชคดีที่บอกนะคะไม่งั้นอาจจะโดนแน่ๆ
ขอบคุณค่ะ
รับคนที่ชื่อ rugbylegend นี้ไปแล้วอะ  มะกี้เอง อะ ทำไง ดี
อะ ,, ขอบคุนนะค่ะ ที่มาบอกกันไว้ ^^
ขอบคุนจากไจเลยจ้า !
ขอบคุณ ครับๆ ผม
ขอบคุณมากเรย ยิ่งชอบรับมั่วอยู่ด้วย 55+
ขอบคุณ จร้า

จะได้ม่ายแอดมาน
ขอบคุนมั่กค่ะ !

จะจำชื่อไว้
ขอบคุณนะคะ

จะได้ไม่ต้องรับแอดอ่ะ
ขอบคุณนะคะ^^
กลับไปยังรายบอร์ด