กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พอๆกับโดนยกเค้า -*-
ขอบคุณมากๆค่ะ
เหอะ ๆ

ขอบคุนค่ะ
เรายิ่งติดนิสัย รับแหลก อยู่ด้วย
ขอบคุงมากๆนะคับ
ขอบคุนครับ
ขอโทษนะคะ อยากทราบว่า มันมีกลวิธียังไงอ่ะ

ส่งจาก hi5 มาที่เครื่องเรา นี่คือเหมือนโหลดจากเน็ตใช่มั้ย เอ๊ะ แต่เราก็ไม่ได้โหลดอะไรมา

ก็แค่เปิดดู แล้วมันจะเข้า HD ยังไง ยิ่งไปกันใหญ่คือ ทุกคนในลิสเราจะติดได้ยังไง

คือ เราไม่ได้อะไรนะ แต่พอดีเรียนด้านคอมอ่าค่ะ เลยไม่เข้าใจว่ามันมีกลวิธียังไง

บางที พวกนี้อาจเกิดจากการกลั่นแกล้งกัน เหมือน FW ที่บอกว่า Hotmail เก็บตังค์ก็ได้นะคะ

ใครทราบมาบอกที
ขอบคุนมากค้า ที่มาบอกกัน แต่ปกติก็ไม่รับมั่วอยู่แล้ว
จัย ที่ มา บอก น๊า ค๊าบๆ
ขอบคุณคราบ

ขอบคุณมากครับทีแจ้งข่าวสาร
ของ    คุง  มาก  นะค่ะ   ที่  มา  บอก

เพราะ  ไม่  งั้น   นะ  แย่   เลย
โหย

ขอบคุณค่ะที่เตือนน
ขอบคุณน๊าค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
อยากทราบว่าตอนี้คนที่ชื่อ MAsk นั้นยังเพิ่มเพื่อนอยู่อีกหรือเปล่าอ่ะค๊าฟ *
ระแวงหน่อยๆ ..
กลับไปยังรายบอร์ด