กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Facebook แชท

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23-6-2010 22:48 โดย taonoi

เป็นการสนทนา  คล้าย  msn โดยดูว่าเพื่อนคนไหนกำลังออนไลน์อยู่บ้างที่มุมขวาด้านล่าง

หลังจากนั้นคลิกที่คำว่า สนทนา  

แล้วคลิกเลือกชื่อเพื่อนที่ต้องการคุยด้วย  ก็จะขึ้นกล่องแชทให้พิมสนทนากันได้เลยค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด taonoi เมื่อ 8-10-2009 14:01 ]
2

จำนวน

• llPinkyll

• Y@GuZ44-555+

ฟินนี่ออฟไลน์ตลอดกาล อิอิ
ไม่รู้จะออนไม เพราะให้แต่น้องเล่น

ไม่มีปัญญาเล่นเอง 555+
เหอๆๆ

เพิ่งรู้นะเนี่ย

ว่าเล่นยังไง

เพราะตั้งแต่สมัครก็ไม่เคยเล่นเลย

เห็นเกมมันน่าเล่นดี

แต่ก็เล่นไม่เป็นอ่า

^^
รู้ว่าเล่นได้แต่ไม่ค่อยถนัดจ้า
ขอบคุนนะค่ะที่สอน
HI 5 thai ยังแทบจะไม่รอดเลยเรา
เล่นไม่เปนเลยอ่า
ขอบคุณจ้า กำลังหาวิธีเล่นอยู่เลย
ขอบคุณนะครับ
ไม่รู้จะเล่นยังไง
อารายคือ facebook 555+
มือใหม่หัดเล่น อิอิ
ขอบ คุน ที่ บอก น๊าๆ
จะไปลองเล่นดูค้าบ
กลับไปยังรายบอร์ด