กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โห ยอดเล้ย สวย
o_Q  ขอบคุณ จะ
ว๊าวสวยจังเลย ^^
สวยมากเรยค้ะ
เอิ่ม......รุ้สึกว่าตามันไม่ค่อยโตขึ้นเลยอ่ะค่ะ  มีวิธีให้ตามันโตๆๆเหมือบใส่บิ๊กอายใหญ่ๆมั๊ยคะ

ขอบคุงค่า
ขยายภาพซิค่ะ แล้วปรับหัวแปรงให้เล็ก ลง ค่ะ ...
forever_bung โพสต์เมื่อ 21-4-2010 19:49

ครับ ลองทำแล้วคับ ยังไม่รอดเลยครับ
ตามรูปเลยครับ

รูปที่ว่าครับ

20-6-2010 13:47

พอขยายแล้ว ตามันมัวเลยครับ แบบว่า คลิกตาแล้วโดนขอบตา แต่ถ้าไม่ขยาย ก็อย่างว่าครับ ไม่ได้ครับ
ครับ ลองทำแล้วคับ ยังไม่รอดเลยครับ
ตามรูปเลยครับ
พอ ...
tan14007 โพสต์เมื่อ 20-6-2010 13:48

ขวัญว่าภาพ นี้ไม่น่าจะเหมาะ ที่จะทำน่ะค่ะ

ภาพที่ใช้จะทำควรที่จะเป็นภาพที่มีความละเอียดสูงๆ

และควรมีใบหน้าและดวงตาเป็น จุดเด้น.

แต่ภาพที่ คุณ tan14007 ถึงทำเสร็จแล้วขวัญว่าก็ไม่น่าจะเห็นรายละเอียดมาก เพราะขนาดzoom 400%แล้วยังอยู่ใกล้
อยู่เลยค่ะ
อยากได้โปรแกรมphoto shop

โหลดได้ที่ไหนค่ะ

ใครรู้ช่วยส่งลิงค์มาให้หน่อยได้ไหมค่ะ

ที่ultraman_benny_lovejung@hotmail.com
อยากได้โปรแกรมphoto shop

โหลดได้ที่ไหนค่ะ

ใครรู้ช่วยส่ง ...
bennylovejung โพสต์เมื่อ 28-6-2010 20:50

►►► http://www.hi5thai.com/thread-35384-1-3.html ◄◄◄ที่โหลดอยู่ข้างบนค่ะ
ชิงตาตี่อ่ะ
ทำตาโตด้ายป่ะเจ๊
ชิงตาตี่อ่ะ
ทำตาโตด้ายป่ะเจ๊
lisborn โพสต์เมื่อ 19-7-2010 11:27

ได้ซิค่ะ ไว้กระทู้ หน้า แล้วกันน่ะค่ะ
สวยดีค่ะ

^^
ขอบคุณค่าาาาาาาา

จะลองทำนะค้าาาาาาาา
เริ่ดมากมาย !!
ขอบ คุณ ค๊า
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปยังรายบอร์ด