กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ประกาศผลการประกวด Hi5 Skin ครั้งที่ 16 หัวข้อ ลดโลกร้อน / Save The Earth

ประกวด Hi5 Skin ครั้งที่ 16

การประกวด Hi5 Skin หัวข้อ ลดโลกร้อน / Save The Earth

Hi5 Skin ชิ้นไหน ถูกอกถูกใจ ก็โพสให้คะแนนได้เลยนะคะ

ในการประกวดครั้งนี้ มีผู้ส่งผลงานประกวดเพียง 2 Skin เท่านั้น

และนี่คือกระทู้ ประกวด Hi5 Skin ครั้งที่ 16 หัวข้อ ลดโลกร้อน / Save The Earth

เมื่อกายพร้อม ใจพร้อม ก็แวะดูกติกาการโหวต และแวะชม Hi5 Skin ด้วยนะ ก่อนตัดสินใจโหวตนะจ๊ะ

กติกาการโหวตให้คะแนน

ผู้ที่สามารถร่วมโหวตให้คะแนนต้องเป็นสมาชิกเวป www.hi5thai.com เท่านั้น

สมาชิก 1 ID สามารถโหวตให้คะแนนได้เพียง 1 หมายเลขและโหวตได้เพียง 1 ครั้งเท่านั้น  

งดการให้คะแนนแก่ผู้โหวต ผู้โหวตจะได้รับคะแนนร่วมสนุกจาก llPinkyll เท่านั้น  

กรณีที่สมาชิกโหวตให้คะแนนเกิน 1 หมายเลข และ ได้รับคะแนนจากการโหวต นอกจาก llPinkyll ถือว่าไม่นับคะแนนจากผลโหวตดังกล่าว

ผู้ที่ร่วมโหวตสามารถเข้าไปดูกระทูู้ Hi5 Skin ของผู้เข้าประกวดโดยการคลิกที่ชื่อสกิน

ผู้เข้าประกวดสามารถร่วมโหวตให้คะแนนเพื่อนๆ ได้ แต่ห้ามให้คะแนนตนเองนะ

การโหวตให้คะแนนภายในกระทู้ที่ทีมงานจัดให้เท่านั้น

ผลงาน Hi5 Skin ครั้งที่ 16 ดังนี้

HS 1
SKIN SAVE THE EARTH  By rockiie_soulmat

HS 2
Skin SAVE the EARTH หยุด! โลกร้อน! By dancin-j

ผลคะแนนโหวต Hi5 Skin ครั้งที่ 16 ดังนี้

9-10-2009 16:34

รางวัลที่ได้รับ

รางวัลที่ 1  100,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 150

HS 1
SKIN SAVE THE EARTH  By rockiie_soulmat

รางวัลที่ 2  80,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 110

HS 2
Skin SAVE the EARTH หยุด! โลกร้อน! By dancin-j

หมดเขตการรับคะแนนผลโหวต  วันที่ 4 ตุลาคม 2552  เวลา 23.59 น.

โพสคะแนนโหวตได้ที่กระทู้นี้เท่านั้น

ร่วมส่งคะแนน ส่งแรงใจ ส่งกำลังใจ ให้กับ Hi5 Skin ที่เพื่อนๆ ถูกใจ

ร่วมโหวตกันเยอะๆ นะคะ

HS2   ค่ะ

สู้ๆๆนะคะ
1

จำนวน

• llPinkyll

โหวด HS 1  สวยเว่อร์
1

จำนวน

• llPinkyll

HS1ค่ะ
รูปสวยสีสวยดี่ค่ะ
1

จำนวน

• llPinkyll

1

คะ ชอบแบบนี้
1

จำนวน

• llPinkyll

HS 1

1

จำนวน

• llPinkyll

HS1ค่ะ  ชอบ สวยมาก แนวดี
1

จำนวน

• llPinkyll

HS 1

สวย ดี ค๊าฟ

1

จำนวน

• llPinkyll

H2
ชอบมากๆสวยดี
1

จำนวน

• llPinkyll

HS 2 ครับ สวยที่สุด
1

จำนวน

• llPinkyll

hs1 สวยดีค่ะ  ชอบมากๆเลย
1

จำนวน

• llPinkyll

HS1 ค่ะ เพราะ Art และก้อสวยมากค่ะ
1

จำนวน

• llPinkyll

~HS1 จ้า สวยมากมายเลยคร๊า~

1

จำนวน

• llPinkyll

HS 1

จ้า ลงตัว ดีค่ะแปลก วางรูป สวยดีค่ะ
1

จำนวน

• llPinkyll

HS2  น่ารักค่ะ (ชอบหมี ๆ  ^o^) ^______________^

........................................................................................
ขอบคุณ   ทุกๆคะแนนโหวตนะค่ะ {เป็นกำลังใจมากๆเลย ^___^ v }

[ แก้ไขล่าสุด rockiie_soulmat เมื่อ 30-9-2009 20:24 ]
1

จำนวน

• llPinkyll

กลับไปยังรายบอร์ด