กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ประกาศผลการประกวด Mix Blend Poster CONTEST ครั้งที่ 5

ประกวด Mix Blend Poster CONTEST ครั้งที่ 5

รูปแบบการประกวด จะกำหนดรูปจิ้มอันนี้เลยจ้า ต้องทำตามที่กำหนดให้เท่านั้นนะค่ะ

ส่วนการตัดสิน จะตัดสิน จาก ความลงตัวที่สุด ฟ้อนต้องเข้า  ที่สำคัญต้องถูกแบบที่สุด

ฟังกติกากันเลยค่ะ

กติกามิ๊ก Mix

ขนาด 550x380

คำหลัก May

คำรอง Mix contest 2009 with Hi5Thai by..(ชื่อผู้เข้าประกวด)

คำรอง www.Hi5thai.com

Mix

กติกา การเบลน Blend

ขนาด 550x380

คำหลัก May

คำรอง Blend contest 2009 with Hi5Thai by..(ชื่อผู้เข้าประกวด)

Blend

ย้ำต้องมี 2 รูปเท่านั้นค่ะ

กติกาโปรเตอร์ Poster

ขนาด 456x565

คำหลัก May

คำรอง Poster contest 2009 with Hi5Thai by..(ชื่อผู้เข้าประกวด)

Poster

ส่งได้ไม่จำกัดจำนวนค่ะ

รางวัลที่ 1 50,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 70 ได้แก่ poy_ka

รางวัลที่ 2  30,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 50 ได้แก่ sihanlove

รางวัลที่ 3  10,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 30 ได้แก่ rockiie_soulmat

รางวัลชมเชย 5,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 20 ได้แก่ creammyitim ,mikmykick,myheart_you

มีที่ระลึกและแจกทุกคน  และใบประกาศผู้ชนะ

หมดเขตในการส่งผลงาน 7 ตุลาคม 2552 เวลา 23.59 น.นะคะ

ส่งผลงานได้ที่กระทู้นี้

กรุณาอย่า Copy ผลงานผู้อื่นมาประกวดนะคะ เพราะไม่มีอะไรยากเกินกว่า ความพยายามค่ะ

เพื่อนๆ ส่งผลงานกันเยอะๆ นะคะ

SEND  MIX

[ แก้ไขล่าสุด rockiie_soulmat เมื่อ 21-9-2009 09:39 ]
1

จำนวน

ยะฮู้ลงด้วยจร้าแต่ขอคิดแนวก่อนน้าเจ้ แฮ่ๆ ครีมทะไม่สวยเลยหว่า
ส่งเบลนคร๊าเจ๊

1

จำนวน

โมเดลน่ารักดีอ้ะ!!

แต่ว่า..ชอบโพสก้มหน้าแฮะ...รูปยิ้มก็ไม่ค่อยมี.........

งวดนี้ยากจริงๆ.....
ส่งมิกครับ
น่าสนใจจัง

รอก่อนเน๊อะต้องลงประกวดให้ได้

แต่ช่วงขอตัวเตรียมสอบก่อนน๊า

**

ส่งมิกซ์มาก่อนเลยค่ะเจ๊

ส่งเบลนค่ะ

ยากจังเลย โมเดลงานนี้

ส่ง mix ค่ะเจ๊โย

อีกแบบนึงค่ะ

ส่ง โปสเตอร์ค่ะเจ้ โมเดล งานนี้ทำยากเหมือนพี่มิ้นบอกจริงๆด้วย คิๆๆ

[ แก้ไขล่าสุด creammyitim เมื่อ 25-9-2009 00:07 ]

ส่งอีกจ่ะเจ้ครีมทำแบบที่เจ้แนะนำ ออกมาเป็นเยี่ยงนี้ กรุณาหลับตาน้า แบบว่าเน่ามาก๕๕๕

[ แก้ไขล่าสุด creammyitim เมื่อ 27-9-2009 04:51 ]

ส่ง MIX จร้าเจ้โย

SEND

MIX

POSTER

ส่งโป้สเตอร์ครับ
กลับไปยังรายบอร์ด