กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ลืมอีเมล hi5 อะ ช่วยหน่อยนะ

zzbankzz.hi5.com         ชื่อ Xerez        พอดีเปลี่ยนเมลในไฮ5แล้วไมไ่ด้เข้าเล่นครึ่งเดือนได้  ปกติจะล๊อคอินค้างไว้พอไม่ได้เล่นนานต้องใส่เมลล๊อคอินใหม่เลย  จำเมลไม่ได้  จำได้แต่พาสเวิส  ใครเก่งช่วยหน่อยนะ  ................. ขอบคุณครับ

^^

ง่ายๆเลยครับ ไม่แน่ใจว่าจะเข้าใจรึปล่าว

เราก็เข้า เมลล์ของเราอ่าครับ ที่เล่นประจำอยู่แล้ว [อันเดียวกันกับเมลในHi5]

ส่วนพาสเวิร์ดที่จำไม่ได้ ก็เข้าไปเช็คในเมลล์ที่เราสมัคร เช่น Hotmail yahoo เป็นต้น

เพราะเขาจะส่งการเปลี่ยนพาสมา ^^ เราก็เอาพาสตรงนั้น ไปใส่กับเมลล์ กับเสร็จแล้ว

ไม่รุ้ว่าได้รึปล่าว

29-10-2009 17:12

ผมหาอีเมล  อยุ่อะจะให้ส่งไปเมลไหนล่ะ  ลืมอีเมลครับบ  ไมไ่ด้ลืมพาส
งั้นคงต้องสมัครใหม่ค่ะ

เพราะจำเมล์ไม่ได้ก็ไม่รู้จะแก้งัยค่ะ

ในไฮ 5 เคยใส่สไล้ด์รึป่าว

แต่สไล้ด์ต้องสมัครด้วยเมล์ถึงจะหาเมล์ได้

ถ้าไม่มีก็ทำใจเลยค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด